

BEI ZA MAJI NA HUDUMA ZINGINE

MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA JIJINI MBEYA



(a) Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Jijini Mbeya ni miongoni mwa Mamlaka za Maji Tanzania bara zilizoanzishwa mwaka 1998 na Serikali kwa ajili ya kutoa huduma ya Majisafi na uondoaji wa Majitaka katika Miji Mikuu ya Mikoa. Ili kutoa huduma endelevu kwa wateja wake Mamlaka inatoza gharama zifuatazo:-

(a) Bei za Maji 2014/2015

Na.	Matumizi	Uniti m ³	Bei
1	Majumbani	1-5	670
		6 - 15	720
		>15	820
2.	Taasisi	1-30	820
		>30	920
3.	Biashara	1-20	920
		>20	1070
4.	Viwandani	1-50	1070
	-	>50	1250
5.	Vioski	Block	500
6.	Bulk	Block	500
7.	Boza	Block	2800

(b): Bei ya Huduma (Service Charge)

Kundi la wateja	Bei
Majumbani	2,000
Taasisi	2,500
Biashara	2,500
Viwanda	10,000

(c): Ada ya Kurejesha Huduma ya maji Baada ya kusitishwa

Kundi la wateja	Bei
Majumbani	12,000
Taasisi	18,000
Biashara	18,000
Viwanda	23,000

(d): Bei ya Majitaka kwa Wateja wenye Dira

Kundi la wateja	Bei
Majumbani	290
Taasisi	350
Biashara	400
Viwanda	490

(e): Bei ya Huduma ya kuondoa Majitaka kwa kutumia Maboza

Kundi la wateja	Bei
Majumbani	35,000
Taasisi	35,000
Biashara	35,000
Viwanda	35,000

e): Bei ya Huduma ya kuondoa Majitaka kwa wateja wasio na huduma ya maji

Kundi la Wateja	Bei
Majumbani	10,000
Taasisi	12,000
Biashara	18,000
Viwanda	18,000

JINSI YA KULIPA ANKARA YA MAJI KWA MPESA

- Fungua menyu ya MPESA ambayo ni *150*00#
- Chagua namba 4 Ok
- Chagua namba 3 Ok
- Chagua namba 7 malipo ya maji
- Chagua namba 9 more
- Chagua namba 2 MBEYA UWSA Ok
- Weka akaunti namba
- Weka kiasi Ok
- Weka namba ya siri

Kwa taarifa piga simu ya bure **0800780050**

Imetayarishwa na Ofisi ya
UHUSIANO NA UMMA
MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA
MBEYA